Starfsfólk

Leita:

Sía:

Nafn Netfang Sími
Agnar Jón Ágústsson, stundakennari agnarj@bifrost.is 433 3000
Agnes Hansen, stundakennari agnesh@bifrost.is  
Aldís Guðný Sigurðardóttir, stundakennari aldis@bifrost.is  
Anca Tanasie, aðjúnkt ancat@bifrost  
Andrea Guðmundsdóttir, aðjúnkt andreagud@bifrost.is  
Anna Hildur Hildibrandsdóttir, aðjúnkt annah@bifrost.is  
Ari Karlsson, aðjúnkt ari118@bifrost.is 433 3000
Arney Einarsdóttir, dósent / mannauðsstjóri arney@bifrost.is 433-3004
Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir, stundakennari agnesg@bifrost.is  
Auðbjörg Jakobsdóttir, þjónustustjóri upplýsingatækni audbjorg@bifrost.is  
Auður H. Ingólfsdóttir, stundakennari audurhi@bifrost.is  
Ágúst Einarsson, prófessor emeritus agust@bifrost.is 433 3000
Árni Sverrir Hafsteinsson, stundakennari arni@bifrost.is 433 3000
Ásdís E. Petersen, stundakennari asdisp@bifrost.is  
Ásmunda Björg Baldursdóttir, stundakennari asmunda@bifrost.is  
Ásmundur Þórðarson, stundakennari asmundur.thordarson@bifrost.is 433 3000
Ásthildur Elva Bernharðsdóttir, verkefnastjóri asthildur@bifrost.is  
Bárður Örn Gunnarsson, stundakennari bardur@bifrost.is  
Björg Valgeirsdóttir, aðjúnkt bjorgval@bifrost.is  
Björgvin Halldór Björnsson, stundakennari bjorgvinb@bifrost.is 515 7400
Björn Þorvaldsson, stundakennari bjorn@bifrost.is  
Bryndís Gunnlaugsdóttir Holm, stundakennari bryndisgunn@bifrost.is  
Bryndís Ísfold Hlöðversdóttir, aðjúnkt bryndish@bifrost.is  
Brynjar Þór Þorsteinsson, lektor brynjar@bifrost.is 433 3009
Dagný Ósk Aradóttir Pind, stundakennari dagnyp@bifrost.is  
Dagný Rut Haraldsdóttir, stundakennari dagny@bifrost.is  
Daníel Isebarn Ágústsson, stundakennari daniel@bifrost.is  
Eðvald Möller, stundakennari edvald@bifrost.is  
Einar Guðbjartsson, stundakennari einarg@bifrost.is  
Einar Karl Hallvarðsson, dósent einarkarl@bifrost.is  
Einar Svansson, dósent einarsv@bifrost.is 433 3023
Eiríkur Bergmann, prófessor eirikur@bifrost.is  
Elfa Huld Haraldsdóttir, náms- og starfsráðgjafi namsradgjof@bifrost.is 433-3028
Elín Davíðsdóttir, móttökustjóri bifrost@bifrost.is  
Elín Blöndal, aðjúnkt elinblondal@bifrost.is  
Elín H. Jónsdóttir, umsjónarmaður laganáms elinj@bifrost.is 433 3000
Elmar Hallgríms Hallgrímsson, stundakennari elmarhall@bifrost.is  
Esnart Kapolyo, ræstingar esnart@bifrost.is  
Eva H. Baldursdóttir, stundakennari evab@bifrost.is  
Finnbjörn Börkur Ólafsson, stundakennari finnbjorn@bifrost.is  
Finnur Þór Vilhjálmsson, stundakennari finnurth@bifrost.is  
Francesco Macheda, dósent f.macheda@bifrost.is  
Fróði Steingrímsson, aðjúnkt frodi@bifrost.is  
Georg Kristinsson, stundakennari georgk11@bifrost.is  
Guðbjörg Edda Björgvinsdóttir, stundakennari edda@bifrost.is  
Guðbjörg Hildur Kolbeins, aðjúnkt gudbjorg@bifrost.is  
Guðjón Fr. Jónsson, verkstjóri á húsnæðissviði gaui@bifrost.is 433 3000
Guðjón Ragnar Jónasson, forstöðumaður háskólagáttar og símenntunar haskolagatt@bifrost.is - simenntun@bifrost.is  
Guðrún Olga Árnadóttir, verkefnastjóri innheimta@bifrost.is 433 3033
Guðrún Vala Elísdóttir, stundakennari vala@bifrost.is  
Gunnar Sigvaldason, stundakennari gunnarorn@bifrost.is  
Gunnar Þorri Pétursson, stundakennari gunnarp@bifrost.is  
Gylfi Dalmann Aðalsteinsson, stundakennari gylfidalmann@bifrost.is  
Hafsteinn Sæmundsson, fjármálastjóri fjarmalastjori@bifrost.is 433 3131
Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir, kennslustjóri kennslustjori@bifrost.is  
Halldóra Þorsteinsdóttir, stundakennari halldorath@bifrost.is  
Hanna Kristín Skaftadóttir, stundakennari hannak@bifrost.is  
Haraldur Daði Ragnarsson, aðjúnkt haraldurr@bifrost.is 433 3000
Heather McRobie, aðjúnkt heather@bifrost.is  
Heimir Örn Herbertsson, stundakennari heimir@bifrost.is  
Helena Dögg Haraldsdóttir, þjónustustjóri bifrost@bifrost.is 433 3000
Helga Kristín Auðunsdóttir, lektor helgakristin@bifrost.is 433 3000
Henný María Frímannsdóttir, stundakennari henny@bifrost.is  
Henry Alexander Henrysson, stundakennari henry@bifrost.is  
Héðinn Unnsteinsson, stundakennari hedinn@bifrost.is  
Hjördís Dögg Grímarsdóttir, verkefnastjóri kennslu kennsla@bifrost.is 433 3052
Hólmar Örn Finnsson, stundakennari holmar@bifrost.is 831 7080
Hugi Sævarsson, stundakennari hugisaevars@bifrost  
Húni Jóhannesson, stundakennari huni.johannesson@bifrost.is 433 3000
Ingibjörg Ingvadóttir, lektor ingibjorging@bifrost.is 433 3000
Ingibjörg Rósa Björnsdóttir, stundakennari ingibjorgrosa@bifrost.is 868 0313
Ingólfur Arnarson, lektor ingolfur@bifrost.is 433 3000
Ingvar Örn Ingvarsson, stundakennari ingvar@bifrost.is 433 3000
James Einar Becker, markaðsstjóri james@bifrost.is; markadsstjori@bifrost.is 433 3035
Jóhann Pétur Malmquist, stundakennari johann@bifrost.is  
Jóhanna Marín Óskarsdóttir, prófstjóri profstjori@bifrost.is 433 3005
Jón Freyr Jóhannsson, lektor jonfreyr@bifrost.is 433 3000
Jón Snorri Snorrason, dósent og forseti viðskiptadeildar jonsnorri@bifrost.is 433 3000
Kári Joensen, lektor, forstöðumaður Rannsóknarmiðstöðvar Háskólans á Bifröst kari@bifrost.is 433 3000
Kolbrún Garðarsdóttir, stundakennari kolbrun@bifrost.is  
Kristín Ólafsdóttir, stundakennari kristinolafs@bifrost.is  
Kristján Guðmundur Arngrímsson, stundakennari kristjan@bifrost.is 433 3000
Lara Becker, verkefnastjóri lara@bifrost.is 433 3080
Lilja Bjarnadóttir, stundakennari liljab@bifrost.is 433 3000
Magnús Árni Skjöld Magnússon, dósent magnus@bifrost.is  
Magnús Árni Skúlason, stundakennari magnusskulason@bifrost.is 822 0401
Margeir Steinar Ingólfsson, stundakennari margeiri@bifrost.is  
Margrét Ágústa Sigurðardóttir, stundakennari margrets@bifrost.is  
Margrét Jónsdóttir Njarðvík, rektor margret@bifrost.is 433 3000
Margrét Vagnsdóttir, sérfræðingur á fjármálasviði launabokhald@bifrost.is 433 3134
María Þorgeirsdóttir, stundakennari maria@bifrost.is  
Njörður Sigurjónsson, prófessor og forseti félagsvísinda- og lagadeildar njordur@bifrost.is 433 3000
Ólafur Lúther Einarsson, stundakennari olafur@bifrost.is  
Páll Rafnar Þorsteinsson, aðjúnkt pall@bifrost.is  
Pétur Fannar Gíslason, stundakennari peturg@bifrost.is  
Pétur Jóhannes Óskarsson, stundakennari peturo@bifrost.is  
Ragna Kemp Haraldsdóttir, stundakennari ragna@bifrost.is  
Ragnar Már Vilhjálmsson, aðjúnkt ragnarmar@bifrost.is 433 3000
Ragnheiður Ásta Birgisdóttir, innheimtufulltrúi - í leyfi innheimta@bifrost.is 433 3033
Reynir Kristinsson, stundakennari reynir@bifrost.is  
Rolando Díaz, starfsmaður framkvæmda og viðhalds rolando@bifrost.is 433 3000
Runólfur S. Steinþórsson, stundakennari runolfursm@bifrost.is  
Rúna Björg Sigurðardóttir, stundakennari runa@bifrost.is  
Sigfús Gunnlaugsson, starfsmaður framkvæmda og viðhalds sigfus@bifrost.is 433 3000
Sigríður Arnardóttir, stundakennari sigridura@bifrost.is  
Sigríður Finnbogadóttir, stundakennari sigridurf@bifrost.is  
Sigríður Ólöf Sigurðardóttir, verkefnastjóri ritgerða ritgerdir@bifrost.is 433 3031
Sigrún Gunnarsdóttir, prófessor sigrungu@bifrost.is 433 3000
Sigrún Ingibjörg Gísladóttir, stundakennari sigruningibjorg@bifrost.is  
Sigrún Lilja Einarsdóttir, dósent sigrunlilja@bifrost.is 433 3000
Sigurbjörg Hjálmarsdóttir, stundakennari sigurbjorgh@bifrost.is  
Sigurður Kristófersson, netstjóri netstjori@bifrost.is 433 3029
Sigurður Örn Hilmarsson, stundakennari sigurdurh@bifrost.is 433 3000
Somboon Arnarson, ræstingar somboon@bifrost.is  
Sólveig Hallsteinsdóttir, verkefnastjóri nemendaskrár og umsókna nemendaskra@bifrost.is 433 3015
Stefán Kalmansson, gæðastjóri stefank@bifrost.is 433 3077
Steinunn Stefánsdóttir, vefstjóri og upplýsingafulltrúi vefstjori@bifrost.is 433 3080
Steinunn Þórhallsdóttir, stundakennari steinunn@bifrost.is  
Sverrir Bergmann Pálmason, stundakennari sverrirp@bifrost.is 433 3000
Særún Ósk Pámadóttir, stundakennari saerunp@bifrost.is  
Sævar Ari Finnbogason, aðjúnkt saevar@bifrost.is  
Teitur Erlingsson, umsjónarmaður kennslukerfa / viðburðarstjóri kennslukerfi@bifrost.is 433 3020
Thomas Möller, stundakennari thomas@bifrost.is  
Unnar Steinn Bjarndal, lektor usb@bifrost.is 433 3000
Unnur Brá Konráðsdóttir, stundakennari unnurbk@bifrost.is  
Vala Valtýsdóttir, stundakennari valav@bifrost.is  
Valgerður B. Eggertsdóttir, aðjúnkt valgerdur@bifrost.is 433 3000
Vigdís Sigurðardóttir, stundakennari vigdissig@bifrost.is  
Vignir Már Sigurjónsson, umsjónarmaður húsnæðis husnaedi@bifrost.is 433 3062
Vilborg Soffía Karlsdóttir, aðjúnkt soffiakarls@bifrost.is  
Volker Kirchberg, stundakennari volker@bifrost.is  
Þorbjörg Sigr. Gunnlaugsdóttir, stundakennari thorbjorgsigridur@bifrost.is  
Þorbjörg Valdís Kristjánsdóttir, alþjóðafulltrúi tobba@bifrost.is 433 3011
Þóra Þorgeirsdóttir, lektor thorat@bifrost.is  
Þórný Hlynsdóttir, forstöðukona bókasafns og skjalastjóri thorny@bifrost.is 433 3000
Þórunn Jónsdóttir, stundakennari thorunnj@bifrost.is  
Þórunn Sigurðardóttir, aðjúnkt thorunns@bifrost.is