Starfsfólk

Leita:

Sía:

Nafn Netfang Sími
Aðalheiður Snæbjarnardóttir, stundakennari adalheidursn@bifrost.is  
Agnar Jón Ágústsson, stundakennari agnarj@bifrost.is  
Aino Freyja Jarvela, stundakennari aino@bifrost.is  
Aldís Guðný Sigurðardóttir, stundakennari aldis@bifrost.is +310639403919
Alexandra Mjöll Jóhönnudóttir, stundakennari alexandra@bifrost.is  
Anca Tanasie, aðjúnkt ancat@bifrost.is  
Andrea Guðmundsdóttir, aðjúnkt andreagud@bifrost.is  
Anna H Hildibrandsdóttir, lektor annah@bifrost.is  
Anna Jóna Kristjánsdóttir, forstöðumaður háskólagáttar og endurmenntunar annajona@bifrost.is  
Anna María Sigurðardóttir, innheimtufulltrúi annam@bifrost.is  
Anna Marín Þórarinsdóttir, stundakennari annamarin@bifrost.is  
Anna Þórunn Reynis, fjármálastjóri annathr@bifrost.is  
Ari Karlsson, aðjúnkt ari@bifrost.is  
Arna Kristín Einarsdóttir, stundakennari arnae@bifrost.is 5452500
Arnar Heimir Lárusson, stundakennari arnarl@bifrost.is  
Arndís Vilhjálmsdóttir, stundakennari arndisv@bifrost.is  
Arney Einarsdóttir, prófessor arney@bifrost.is  
Auðbjörg Jakobsdóttir, þjónustustjóri upplýsingatækni audbjorg@bifrost.is 4333 020
Auður H Ingólfsdóttir, stundakennari audurhi@bifrost.is  
Auður Hrefna Guðmundsdóttir, stundakennari audurg@bifrost.is  
Ágúst Einarsson, prófessor emeritus agust@bifrost.is  
Ágústa Hrund Steinarsdóttir, stundakennari agustas@bifrost.is  
Álfheiður Eva Óladóttir, stundakennari alfheidur@bifrost.is  
Árni Sverrir Hafsteinsson, stundakennari arni@bifrost.is  
Ása Sigurlaug Harðardóttir, verkefnastjóri kennslufræða asasigurlaug@bifrost.is  
Áslaug Benediktsdóttir, stundakennari aslaugb@bifrost.is  
Ásthildur Elva Bernharðsdóttir, dósent asthildur@bifrost.is  
Bárður Örn Gunnarsson, stundakennari bardur@bifrost.is  
Bergsveinn Þórsson, dósent bergsveinnth@bifrost.is 4333041
Bergur Ebbi Benediktsson, stundakennari bergurebbi@bifrost.is  
Bernharður Guðmundsson, verkefnastjóri á upplýsingatæknisviði bernhardur@bifrost.is  
Bjarki Þór Grönfeldt Gunnarsson, lektor bjarkig@bifrost.is  
Bjarni Bragi Kjartansson, stundakennari bjarnik@bifrost.is  
Bjarni Heiðar Halldórsson, stundakennari bjarnih@bifrost.is  
Bjarni Már Magnússon, prófessor og deildarforseti lagadeildar bjarnim@bifrost.is 6632856
Björg Ingadóttir, stundakennari bjorg@bifrost.is  
Björg Valgeirsdóttir, aðjúnkt bjorgval@bifrost.is 5604900
Bryndís Gunnlaugsdóttir Holm, stundakennari bryndisgunn@bifrost.is  
Bryndís Ísfold Hlöðversdóttir, stundakennari bryndisih@bifrost.is 6973040
Brynjar Þór Þorsteinsson, lektor brynjar@bifrost.is  
Daníel Isebarn Ágústsson, stundakennari daniel@bifrost.is  
Davíð Guðmundur Kristinsson, stundakennari davidk@bifrost.is  
Diljá Helgadóttir, lektor dilja@bifrost.is  
Edda Blumenstein, stundakennari eddab@bifrost.is  
Edda Sigríður Hólmsteinsdóttir, sérfræðingur á fjármálasviði eddah@bifrost.is  
Einar Hrafn Stefánsson, stundakennari einarstefans@bifrost.is  
Einar Svansson, dósent einarsv@bifrost.is 4333023
Eiríkur Bergmann, prófessor eirikur@bifrost.is  
Elín Blöndal, dósent elinblondal@bifrost.is  
Elín H Jónsdóttir, lektor elinj@bifrost.is  
Elmar Hallgríms Hallgrímsson, stundakennari elmarhall@bifrost.is  
Embla Kristínardóttir, móttökustjóri embla@bifrost.is  
Erla Rún Guðmundsdóttir, verkefnastjóri rannsóknarseturs skapandi greina erlarun@bifrost.is  
Erlendur Ingi Jónsson, lektor erlendur@bifrost.is  
Erna Guðrún Kaaber, sérfræðingur ernak@bifrost.is  
Erna Sigurðardóttir, aðjúnkt ernas@bifrost.is  
Esnart Kapolyo, ræsting esnartk21@bifrost.is  
Eva Halldórsdóttir, stundakennari evahalldorsdottir@bifrost.is  
Eva María Jónsdóttir, stundakennari evamaria@bifrost.is  
Eva Rut Benedikts Díaz, sérfræðingur á fjármálasviði eva@bifrost.is  
Fida Abu Libdeh, stundakennari fida@bifrost.is  
Flosi Hrafn Sigurðsson, stundakennari flosih@bifrost.is  
Friðfinnur Freyr Guðmundsson, stundakennari fridfinnur@bifrost.is  
Fróði Steingrímsson, aðjúnkt frodi@bifrost.is  
Georg Kristinsson, stundakennari georgk@bifrost.is  
Grétar Sveinn Theodórsson, stundakennari gretarth@bifrost.is  
Guðbjörg Hildur Kolbeins, aðjúnkt gudbjorg@bifrost.is  
Guðmundur Heiðar Guðmundsson, stundakennari gudmundurg@bifrost.is  
Guðný Guðjónsdóttir, stundakennari gudny@bifrost.is  
Guðrún Olga Árnadóttir, verkefnastjóri meistaranáms olga@bifrost.is 4333017
Guðrún Ólafsdóttir, aðalbókari og launafulltrúi gudrun@bifrost.is 4372145
Guðrún Steinþórsdóttir, stundakennari gudrunsteinthors@bifrost.is  
Gunnar Ólafur Haraldsson, stundakennari gunnar@bifrost.is  
Gunnar Óskarsson, stundakennari gunnaro@bifrost.is  
Gunnar Sigvaldason, stundakennari gunnars@bifrost.is  
Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir, framkvæmdastjóri kennslu og þjónustu halldoraloa@bifrost.is 4333001
Halldóra Traustadóttir, stundakennari halldorat@bifrost.is  
Hanna Björg Konráðsdóttir, stundakennari hannabjorg@bifrost.is 5696000
Hanna Kristín Skaftadóttir, lektor hannak@bifrost.is  
Haraldur Daði Ragnarsson, lektor haraldurr@bifrost.is  
Haukur Logi Karlsson, dósent haukurlogi@bifrost.is  
Heiður Ósk Pétursdóttir, mannauðsstjóri heidurosk@bifrost.is  
Helena Dögg Haraldsdóttir, verkefnastjóri grunnnáms viðskiptadeildar helena@bifrost.is 4333016
Helga Guðrún Jónasdóttir, samskiptastjóri helgagudrun@bifrost.is 433 3000
Helga Kristín Biering Auðunsdóttir, stundakennari helgaa@bifrost.is  
Helga Rós Einarsdóttir, náms- og starfsráðgjafi helgaros@bifrost.is 4333028
Helgi Valur Friðriksson, stundakennari helgif@bifrost.is  
Henný María Frímannsdóttir, stundakennari henny@bifrost.is  
Hólmar Örn Finnsson, stundakennari holmar@bifrost.is  
Hulda Ragnheiður Árnadóttir, stundakennari huldar@bifrost.is  
Húni Jóhannesson, stundakennari huni@bifrost.is +46 31 786 29 64
Iðunn Leosdóttir, verkefnastjóri á skrifstofu rektors idunn@bifrost.is  
Ingi B. Poulsen, stundakennari ingipoulsen@bifrost.is  
Ingibjörg Ingvadóttir, stundakennari ingibjorging@bifrost.is  
Ingibjörg Lilja Ómarsdóttir, stundakennari ingibjorgl@bifrost.is  
Ingvar Örn Ingvarsson, stundakennari ingvar@bifrost.is  
Ísól Fanney Ómarsdóttir, stundakennari isolf@bifrost.is  
James Einar Becker, framkvæmdastjóra markaðssviðs james@bifrost.is 4333035
Jóhanna Marín Óskarsdóttir, prófstjóri johannam@bifrost.is 4333005
Jón Brynjar Birgisson, stundakennari jonb@bifrost.is  
Jón Freyr Jóhannsson, lektor jonfreyr@bifrost.is 4333000
Jón Snorri Snorrason, dósent jonsnorri@bifrost.is  
Kasper Simo Kristensen, rannsóknastjóri kasperk@bifrost.is  
Kári Finnsson, stundakennari karif@bifrost.is  
Kári Joensen, lektor kari@bifrost.is  
Kolbrún Garðarsdóttir, stundakennari kolbrun@bifrost.is 5271600
Lara Wilhelmine Hoffmann, stundakennari laraw@bifrost.is  
Leifur Finnbogason, prófstjóri leifurf@bifrost.is 4333014
Magnús Árni Skjöld Magnússon, dósent magnus@bifrost.is  
Maj Britt Hjördís Briem, stundakennari majb@bifrost.is  
Marc Daníel Skipstað Volhardt, stundakennari volhardt@bifrost.is  
Margrét Ágústa Sigurðardóttir, stundakennari margrets@bifrost.is  
Margrét Jónsdóttir Njarðvík, rektor margret@bifrost.is 4333070
Michael Hendrix, stundakennari michael@bifrost.is  
Njörður Sigurjónsson, prófessor njordurs@bifrost.is  
Olga Ýr Björgvinsdóttir, aðstoðarkennari olgab19@bifrost.is  
Ólína Kjerúlf Þorvarðardóttir, prófessor og deildarforseti félagsvísindadeildar olina@bifrost.is  
Pablo Rolando Díaz Orellana, starfsmaður framkvæmda og viðhalds rolando@bifrost.is  
Páll Kristján Pálsson, stundakennari pallkristjan@bifrost.is  
Páll Rafnar Þorsteinsson, aðjúnkt pall@bifrost.is  
Pétur Fannar Gíslason, stundakennari peturg@bifrost.is  
Pétur Jóhannes Óskarsson, stundakennari peturo@bifrost.is  
Ragna Kemp Haraldsdóttir, stundakennari ragna@bifrost.is  
Ragnar Már Vilhjálmsson, aðjúnkt ragnarmar@bifrost.is 36374
Rán Tryggvadóttir, stundakennari ran@bifrost.is  
Samúel Gunnarsson, stundakennari samuelg@bifrost.is  
Signý Leifsdóttir, stundakennari signyl@bifrost.is 6595945
Sigríður Arnardóttir, stundakennari sirry@bifrost.is  
Sigrún Lilja Einarsdóttir, prófessor sigrunlilja@bifrost.is 4333000
Sigurdur Blöndal, lektor sigurdurblondal@bifrost.is  
Sigurður Magnús Harðarson, stundakennari sigurdurmh@bifrost.is  
Sigurður Ó Kristófersson, netstjóri netstjori@bifrost.is 4333029
Sigurður Örn Hilmarsson, stundakennari sigurdurh@bifrost.is 5111206
Sigurlaug Lydía Geirsdóttir, gæðastjóri lydia@bifrost.is  
Skúli Sigurður Ólafsson, stundakennari skuli@bifrost.is  
Snjólaug Ólafsdóttir, stundakennari snjolaugo@bifrost.is  
Soffía Dagmar Þorleifsdóttir, verkefnastjóri á kennslusviði soffiadagmar@bifrost.is 4333000
Sólveig Hallsteinsdóttir, verkefnastjóri náms- og kennsluskrár solveig@bifrost.is 4333023
Stefan Wendt, prófessor og deildarforseti viðskiptadeildar stefanwendt@bifrost.is  
Stefán Valgarð Kalmansson, aðjúnkt stefank@bifrost.is 4333077
Steinunn Þórhallsdóttir, stundakennari steinunn@bifrost.is  
Sverrir Hjálmarsson, stundakennari sverrirh@bifrost.is  
Sævar Ari Finnbogason, aðjúnkt saevar@bifrost.is  
Thelma Christel Kristjánsdóttir, stundakennari thelmac@bifrost.is  
Unnar Steinn Bjarndal Björnsson, lektor usb@bifrost.is  
Unnsteinn Manuel Stefánsson, stundakennari unnsteinns@bifrost.is  
Vala Valtýsdóttir, stundakennari valav@bifrost.is  
Vera Dögg Höskuldsdóttir, stundakennari verah@bifrost.is  
Víðir Kristófersson, stundakennari vidirk@bifrost.is  
Vífill Karlsson, prófessor vifill@bifrost.is  
Volker Kirchberg, stundakennari volker@bifrost.is  
Þorsteinn Þorkelsson, stundakennari thorsteinnt@bifrost.is  
Þóra Þorgeirsdóttir, lektor thorat@bifrost.is  
Þórný Hlynsdóttir, forstöðukona bókasafns og skjalastjóri thorny@bifrost.is 4333098